Team J.4.F-gaming
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Không đọc không phải mem J.4.F

3 posters

Go down

Không đọc không phải mem J.4.F Empty Không đọc không phải mem J.4.F

Bài gửi  J.4.F || SuperRedBear Sat Sep 13, 2008 9:16 am

Xem ra team ta một lần nữa lại gặp vấn đề rồi !!!
Cách đây 1 năm, khi mà server CSVN của anh J.4.F || Ryu đóng cửa, team J.4.F mình coi như tan tác.Như đã trình bày trong bài viết của mình ở một topic trước đây, team mình bây giờ ngày càng lớn mạnh, có nhiều mem mới.Tuy nhiên, không được bao lâu thì team lại gặp một chướng ngại vật mới, đó là việc mất cả hai capt chính: anh Lee và anh Elnish. Quả thật đây là một tổn thất rất lớn, và chắc chắn anh em cũng đã thấy hậu quả nhãn tiền nhất: anh em ít match, trình độ không được nâng cao,chỉ lo chơi những trò như soccerjam (xin lỗi đã xúc phạm những ai thích map này), skill thì không rèn luyện.Chẳng mấy chốc công sức gầy dựng team mấy năm nay của không biết bao nhiêu người sẽ đổ sông đổ biển.Rồi sẽ còn những ai đủ kiên nhẫn để ở lại team? Chắc chắn một số mem mới gia nhập team đang có ý định đổi team, nhưng ta không thể trách họ được.Họ vào team J.4.F để hoc tập kinh nghiệm, để match, để train skill, chứ không phải để chơi đá banh !!!
Với tư cách là một mem kỳ cựu và tâm huyết với team, tôi - SuperRedBear - mong anh em trong team mình hãy ngồi lại một chút để cùng nhau vượt qua khó khăn hiện nay.Vì sao? Vì trong team ta không chỉ có anh El, anh Lee, mà còn có Kudo, k' DarkLord, KanOne.Chẳng lẽ chúng ta lại khoanh tay đứng nhìn team ta ngày càng thụt lùi à ?

J.4.F || SuperRedBear
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Không đọc không phải mem J.4.F Empty Re: Không đọc không phải mem J.4.F

Bài gửi  J.4.F || Kid Sat Sep 13, 2008 10:10 am

Ờ, mình cũng thấy vậy, mấy cái server của team mình mà chơi các map như dust_2 hay inferno thì ngày càng ko thấy đâu nên ít có cơ hội đc train skilll với anh em, ít có cơ hội train match Crying or Very sad
J.4.F || Kid
J.4.F || Kid

Bài gửi  J.4.F || Darklord Sat Sep 13, 2008 10:22 am

Ko ai buông xuôi đâu em ạh, capt và leader lâm thời dc chuyển sang anh chym sẽ ( awp training ~wow~ gì gì đó) và anh Quitin, và đương nhiên những member trụ cột như k', anh, kudo, chym sẽ, kan và mọi ng` khác vẫn luyện tập và lãnh đạo thôi em ạh. Mặt khác, vừa rồi anh bị bệnh và bận 1 vài chuyện nên ko onl dc, cũng như vô năm học rồi nên 1 số member ít lên, nhưng tinh thần J.4.F vẫn còn, nếu dc tối tối em onl vẫn gặp dc lee, chat và nhiều khi ổng vào CS wậy nữa. SV mình thì con lĩ kan dạo này ko bik nó làm ăn kiểu gì chứ anh cũng ko thấy mở thường xuyên, còn soccerjam chỉ là sv phụ của conan mà thôi, để tên j4f anh em thấy cũng phải vào chứ. Nói chung em cứ yên tâm, J.4.F đang đi lên, chứ ko đi lùi đâu.
Thân gửi Gấu đỏ gà.

J.4.F || Darklord
Webmaster
Webmaster

Bài gửi  J.4.F || SuperRedBear Sat Sep 13, 2008 8:25 pm

Cảm ơn anh Dark. Nhờ anh mà em yên tâm được yên tâm phần nào.Thú thật là dạo này thấy server chẳng mở, anh em cũng mất tiêu nên em hơi lo.
Cu Kan lòi có đọc được tin nhắn này thì nhớ mở sv lẹ lẹ nha.

J.4.F || SuperRedBear
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content