Team J.4.F-gaming
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vài dòng suy nghĩ của em về team mình.^^

J.4.F || Double
J.4.F || Quintin
J.4.F || Silencedragon
J.4.F || Darklord
J.4.F || k'
J.4.F || LeeMinSoo***
J.4.F || SuperRedBear
11 posters

Go down

Vài dòng suy nghĩ của em về team mình.^^ Empty Vài dòng suy nghĩ của em về team mình.^^

Bài gửi  J.4.F || SuperRedBear Wed Aug 06, 2008 10:02 am

E hèm, thật sự thì phải nói là em rất vui từ khi được nhận làm mem của team, đến giờ em cũng chưa biết tại sao mình được nhận Question !!! Em vào team đã khá lâu rồi, vui có, buồn có, nên hôm nay muốn chia sẻ với mọi người một vài suy nghĩ của mình. Embarassed
Thôi dài dòng quá, bắt đầu đây.Em nhớ là lần đó đang chơi map de_inferno thì anh Lee hỏi có muốn vào team hông.Diễm phúc ghê ^^! Mới chơi CS được 2 tuần, skill gà cú đế vậy mà được vào team hẳn hoi ^^ (em khoe mà mấy đứa bạn đâu có tin).Từ hôm đó, em rất siêng năng vào server CSVN (server của anh Ryu đó) của team mình luyện skill.Nhưng ngặt nổi ngày đó server change đúng 3 map : inferno, dust2 và... awp_32b lol! nên không muốn cũng không đuợc, em pro AWP từ đó Laughing (hơi chảnh chút, đừng chửi nha ^^).Mấy anh như Lee, El luôn sẵn sàng giúp đỡ, rèn luyện, chỉ em cái này, cái nọ.
Nhưng hình như số em nó "sát team" hay sao ấy mà một thời gian sau, team gần như inactive (không hoạt động) : server không mở, đi server khác cũng chẳng thấy ai, hi hữu lắm mới thấy chú Chung hay con Haga (giờ chẳng thấy nữa), các thành viên nòng cốt như anh El, Lee, Dark, k' cũng mất tăm.Cũng có lúc em thấy chán, ngứa ngáy muốn match vài trận cũng chẳng được.Chán nản.Thất vọng.Em định dứt áo ra đi -.- .Em xin test skill vào team Gấu (vì cũng hợp với em, Gấu Đỏ mà ^^), nhưng không hiểu sao em không tìm được cảm giác thân thiện, thân quen của một "gia đình" qua các mem team Gau.Em quyết định bỏ application form rồi đeo tag J.4.F và chờ......
Cuối cùng, cỡ 1, 2 tháng sau, điều mà em chờ đợi cũng đã tới.Một server cùng với một team tên rất ngộ - "Da^nTo^c" - xuất hiện khi em search server.Và thật vui biết bao khi em biết rằng 1 trong số các chú Dân Tộc đó là anh Lee ^^ (hồi đó anh để nick gì em quên rồi ^^).Anh Lee rủ em vào team Da^n To^c và rồi em để tên là : [Da^nTo^c] Li`n A Coo'ng:lol!: .Dần dần, em thấy các mem khác trong team "tái xuất giang hồ" và online đều đặn trên server Da^n To^c.Em cảm thấy rất vui khi team mình đã trở lại.
Nhưng quả thật không có niềm vui nào sánh bằng việc team ngày càng phát triển lớn mạnh, thông qua việc team J.4.F sáp nhập với Da^nTo^c và nhánh team cartoon của anh Páo ^^.Và rồi còn việc team có forum, tổ chức phân cấp mem qua việc để *... tất cả việc đó cho thấy team J.4.F của chúng ta đang phát triển rất tốt.
Team mình ngày càng có nhiều nhân tài như Silenced, Quintin ... bên cạnh các trụ cột cũ như anh Lee, El, k', Dark ...Mỗi người hãy cố gắng xây dựng team mình phát triển thật vững mạnh nhé.
Cuối cùng, em xin thay mặt toàn bộ mem trong team gửi lời cảm ơn đến anh Lee, đến anh Elnish, những người đã dẫn dắt, giúp đỡ bản thân em nói riêng và toàn bộ các mem nói chung.Xin cảm ơn các anh rất nhiều.
TB:Chúng ta hãy cùng xây dựng một J.4.F, rộng hơn là một TheOne đoàn kết, vững mạnh và chiến thắng mọi người nhé.^^

J.4.F || SuperRedBear
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Vài dòng suy nghĩ của em về team mình.^^ Empty Re: Vài dòng suy nghĩ của em về team mình.^^

Bài gửi  J.4.F || LeeMinSoo*** Wed Aug 06, 2008 10:17 am

Thật sư anh cũng thất xúc động trước những gì Gấu đỏ nói ! có nhiều lúc anh cáu gắt thật là để tụi em train đúng train đủ train đều theo từng lời capt ! nhưng cũng vui khi anh em online đầy đủ ! I love you Những lúc online 1 mình thấy chán nãn và ko có hứng bắn, khi có anh em vào thì vui hẳn lên ! mong sao Gấu đỏ cùng gắn bó với team em nhé ! Surprised luc ben cu' la` anh nick [Da^nTo^c] Xi` A Cut'

Được sửa bởi J.4.F || LeeMinSoo*** ngày Thu Aug 07, 2008 4:36 am; sửa lần 1.
J.4.F || LeeMinSoo***
J.4.F || LeeMinSoo***
Moderators
Moderators

Vài dòng suy nghĩ của em về team mình.^^ Empty Re: Vài dòng suy nghĩ của em về team mình.^^

Bài gửi  J.4.F || k' Wed Aug 06, 2008 10:26 am

Thay mặt cho team J.4.F cảm ơn tình cảm của gấu đỏ bấy lâu nay dành cho team !! sunny sunny

J.4.F || k'
Moderators
Moderators

Bài gửi  J.4.F || Darklord Wed Aug 06, 2008 10:34 am

trời ơi là trời, trời ới, trời hỡi, chài ái, ui trời ơi, đất ơi, đất hỡi, đất àh, đầu gối ơi, mày nghe tao nói ko ..... e hèm sorry =.=. Gấu đỏ nói làm anh rất củm động, nói thật anh cũng đã có nhiều tâm lý giống như em, như việc change map này nọ, hay là nọ này kia kia kìa kỉa, rồi việc lee cu béo hay gắt và hs anh, cũng như anh định nộp đơn vào S.I.S Element khi team đóng cửa , nhưng anh rất đồng tình với những gì em nói. Mà công nhận team mình thành 1 team lớn mạnh có tổ chức hẳn hoi cũng vui ghê, đâu ngờ cái tên Just 4 fun lúc trước do mấy mạng Ryu, lee, k', dark, shinichi kudo, chung chiu choi, wind va akite ga` tạo ra tới bây giờ đã mạnh mẽ thế này đâu, còn thêm việc sát nhập vào [TheOne] nữa chứ, khẳng định đẳng cấp. Bây giờ thử đi nhiều sv team mình cũng có tăm hơi với mọi ng` rồi đó ^^, anh đâu ngờ chơi CS lại có nhiều điều vui như vậy, lúc trứoc chơi giải trí thôi.
Nhưng phải công nhận team mình rất vui và đoàn kết chứ, nhiều lúc hơi nóng nhưng cũng hòa giải này nọ. Vào chơi j4f ko thể thiếu những câu nói đùa, chọc, giỡn, riết wen giờ ko có không dc ^^. Tuy vui vậy nhưng cũng khá pro đó chứ ^^. Àh anh tiết lộ gấu nghe, team mình càng lúc càng giỏi, có 1 ng` sắp dc mệnh danh là CS Vương rồi đó, anh ta bắn với sự nhanh nhạy và chuẩn xác cao,....nhiều kĩ thuật lắm, mà đó là ai, là ai, là Dark đây ! hi hi lol! lol! lol! lol! lol!

Được sửa bởi J.4.F || Darklord ngày Wed Aug 06, 2008 10:47 am; sửa lần 1.

J.4.F || Darklord
Webmaster
Webmaster

Bài gửi  J.4.F || LeeMinSoo*** Wed Aug 06, 2008 10:40 am

Hồi đó anh còn nhớ trước tết 2 tháng khi anh đặt tay ghi lên chữ J.4.F || LeeMinSoo đầu tiên ! anh Ryu hỏi là gì vậy Lee, anh nói tag team đó anh ! Just For Fun, roi` anh ấy thấy hay và để theo kế đó là k' rồi dark wind el từ từ anh em change dần và quen với tên gọi ấy ! thật gắn bó sunny lol! lol! lol!
J.4.F || LeeMinSoo***
J.4.F || LeeMinSoo***
Moderators
Moderators

Bài gửi  J.4.F || Silencedragon Wed Aug 06, 2008 8:09 pm

Tuy mình vào team sau Gấu ! Những cũng thấy được tình cảm của các mem và các Mod cho Mình ! Thank you J4F
J.4.F || Silencedragon
J.4.F || Silencedragon
Admin
Admin

https://teamj4f.forumvi.com

Vài dòng suy nghĩ của em về team mình.^^ Empty Reply Gau Do ..

Bài gửi  J.4.F || Quintin Wed Aug 06, 2008 8:30 pm

anh that su xux d0ng^ khi doc bai viet cua em...
ngj~ lai minh` that 0 dung chut na0 ....0 co cam~ nhan ve` history CS cua minh`... Sad
TO CHU afro afro afro afro C OFF 1 ngay ch0 em GAU DO nao Smile)

J.4.F || Quintin
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Bài gửi  J.4.F || Double Wed Aug 06, 2008 8:46 pm

team J4F là 1 team đòan kết có tính cộng đồng rất cao , nói thiệt thì J4F giống như 1 gia đình vậy , nên việc lập forum này là rất đúng , trước hết cảm ơn S đã lập forum này , rồi cảm ơn gấu đỏ đã khơi lại những kỷ niệm cũng như lòng phấn khởi của anh em trong team ......
J.4.F || Double
J.4.F || Double
Webmaster
Webmaster

Bài gửi  J.4.F || KanOne Wed Aug 06, 2008 9:02 pm

ôi cảm đẹm wé .... Hix Kan cũng cám ơn gấu đã nói ra những cảm xúc trong lòng mình ... làm kan cũng éo éo theo và Kan cũng xin Nói 6 từ : Cám ơn J.4.F Anh em cố lên cùng phát triển Team cùng góp ý kiến và cùng nâng cao skill của mình ... Exclamation afro afro
J.4.F || KanOne
J.4.F || KanOne
Webmaster
Webmaster

Bài gửi  J.4.F || Chung chiu choi Thu Aug 07, 2008 12:48 am

ôi xúc động quá.khóc đây.anh ryu zô mà đọc đc chắc mở lại SV luôn đó ^^ afro afro
J.4.F || Chung chiu choi
J.4.F || Chung chiu choi
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Bài gửi  J.4.F || NemO Fri Aug 08, 2008 10:07 am

CS chuan bi co' "anh 2 CS Vuong" roi` do', co bit la` ai, la` ai, la` ai ko?Chinh la` NemO ten`g te'ng teng, anh hai cua Dark CS Vuong do' ha' ha'.

J.4.F || NemO
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Bài gửi  Chym so*` cu' Thu Aug 14, 2008 8:15 pm

con Lee củ chuối. lol! toàn nói J4F (Just for fun) mà nhiều lúc thấy chửi nhau lắm đấy nhá affraid lol!
Chym so*` cu'
Chym so*` cu'
Moderators
Moderators

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics