Team J.4.F-gaming
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TẤT CẢ MEMBER J4F VÀO ĐÂY !!

J.4.F || SuperRedBear
J.4.F || LeeMinSoo***
J.4.F || Double
Zz_Evil_Genius_Zz
elnish
9 posters

Go down

TẤT CẢ MEMBER J4F VÀO ĐÂY !! Empty TẤT CẢ MEMBER J4F VÀO ĐÂY !!

Bài gửi  elnish Sat Aug 23, 2008 2:41 am

Có 1 vài điều muốn nói với anh em như thế này :

Team J4F của chúng ta thành lập cũng đã lâu và cũng đạt dc 1 số thành tựu khởi sắc . Từ 1 server cá nhân tập trung những thành viên nòng cốt rồi sau đó thành 1 team J4F là cả 1 quá trình dài , cho đến nay chúng ta có thể tự hào về 1 " clan " J4F với những thành viên ban đầu là trụ cột vũng chắc , sự quản lý tốt và 1 tinh thần " J4F " cao . Nhưng trong chính clan chúng ta vẫn còn nhựng hạt sạn và điều này cần phải khắc phục ngay lập tức .

Nói tới đây chắc 90 % mem trong clan biết Elnish đang nhắc tới vấn đề gì : " HACK " , mọi người hiểu chữ này chứ ?

Ai chơi CS lâu năm cũng nghe rồi chứ nhỉ , bắn hay thì bị phán là WH , match thắng thì bị phán là WH , soi , aimbot v.v. ban đầu Elnish để ngoài tai bởi vì chính mình tin rằng clan mình là những người bắn đều tay , những người đi theo cái chữ " J4F " là chính .

Nhưng không , có lẽ tôi đã đánh giá sai " các anh " , ko phải tôi nói toàn clan , mà tôi đang nói đến " các anh " , có lẽ sức cảm dỗ của các loại giải trí tiêu khiển Wall Hack , Aimbot cao hơn tôi tưởng , những lời ra tiếng vào từ các clan khác khi nói đến J4F là 1 team " trùm hack " đối với tôi bây giờ lại là sự thật .

Các anh biến tôi thành 1 thằng ngu trong những trận match , thành 1 thằng 3 ngơ ko biết gì về sự thật clan mình khi mỗi lần tôi qua sv khác bắn , ko phải tôi dễ tin người , đâu có lý do gì khi tính tới nay là gần 10 chủ clan khác trong CS đều nói với tôi bằng những lời lẻ khác nhau " Clan bạn dùng WH phải ko ? , Ông về mà xem lại mem của mình đi , *** WH như ***** " .... Họ đúng hay sai , tôi đúng hay sai đây ?

Tôi đang làm gì ? bảo vệ sự trong sạch của clan mình hay là chính "các anh" đang tự bảo vệ mình và dùng tôi như là 1 con rối ? Nếu thấy thoải mái với những chương trình hack đấy thì cần gì tôi làm capt ? dùng những cái đấy vạch ra chiến thuật cho xong , lập mie ra 1 cái team mới đi và đừng mang cái mác " J4F " làm gì nữa .

Có lẽ " các anh " thích hào quang của chiến thắng và sự nể trọng của mọi người hơn chình lòng tự trọng của mình , để dc gì ? Đồi với riêng tôi CS ko chỉ đơn thuần là 1 game giải trí , đó là niềm đam mê , dc ví như 1 bộ môn trong ngành điện tử giải trí , cái mà tôi đáng bỏ thời gian và tâm huyết của mình vào game này .

Ko còn gì để nói và cũng chả còn gì để bàn tán thêm , topic này dc mở ra là để " soi sáng " lại clan mình . trong topic này , CẤM COMMENT HOẶC SPAM VÔ NGHĨA .

NHỮNG AI ĐÃ VÀ ĐANG DÙNG HACK LÀ MEMBER CỦA TEAM J4F THÌ VÀO ĐÂY COMMENT , KO PHẢI TÔI KÌ THỊ HAY LÀM KHÓ 1 AI ĐÓ , NẾU CHÚNG TA COI NHAU NHƯ ANH EM , THÌ HÃY VÀO ĐÂY SỬA SAI NGAY TỪ BÂY GIỜ , CÒN NẾU TOPIC NÀY LÀ VÔ NGHĨA VỚI CÁC ANH THÌ XIN THƯA TÔI ƯỚC GÌ TÔI KO PHẢI LÀ MEM J4F .
elnish
elnish

TẤT CẢ MEMBER J4F VÀO ĐÂY !! Empty Re: TẤT CẢ MEMBER J4F VÀO ĐÂY !!

Bài gửi  Zz_Evil_Genius_Zz Sat Aug 23, 2008 3:51 am

Mình là mem mới của team nên ko rành mấy vụ này nhưng mình chắc chắn là mình ko sử dụng chương trình nào Very Happy
________________________________________________________________________________________________
Còn về vấn đề các pác trong j4f sử dụng chương trình hack thì nên giải quyết như sau:
_ Các pác đã sử dụng thì thành thật vào đây khai báo và sửa chữa
_ Nếu các pác xài chương trình ấy còn tái phạm thì ban IP vĩnh viễn và kick khỏi clan
(tránh trường hợp các pác ấy nói chưa đọc này trên forum thì các pác mod và admin của serve nên thường xuyên thông báo song serve đã có topic trong 4rum, quy định sau ngày .. tháng .. thì sẽ cấm tuyệt đối ko xài hack)
_________________________________________________________________________________________________
Đây chỉ là ý kiến của mình, nếu có sai sót gì mong các bạn góp ý và bỏ wa

Thân
J.4.F || Zz_Evil_Genius_Zz
Zz_Evil_Genius_Zz
Zz_Evil_Genius_Zz

Bài gửi  J.4.F || Double Sat Aug 23, 2008 5:06 am

Em nói thiệt , cái Win của em bị lỗi rồi nên ko thể đọc đc các bảng Hack . Nên anh em trong team cứ yên tâm là em hòan tòan chơi trên tinh thần J4F
J.4.F || Double
J.4.F || Double
Webmaster
Webmaster

Bài gửi  J.4.F || LeeMinSoo*** Sat Aug 23, 2008 5:46 am

Topic như El đã nói lập ra để nhận lỗi và sửa sai chứ ko phải biện minh về việc mình làm ! cũng xin nói thêm các thành viên nồng cốt như Elnish, Lee, k', dark, shinichi, SuperredBear...từ sv anh ryu đến giờ thì là 1 bộ ăn ý ! còn những mem mới vào Lee ít check ! vì cứ nghĩ một khi vào j4f thì vui là chính ! không wh không aim bot ! Bây giờ mem nào đã từng sử dụng hoặc đang sử dụng các loại phiên bảng hack thì vào đây nói hết sự thật ! có sai thì sửa anh em ko trách ! Rồi anh em lại tiếp tục train ! còn không thì xin mời ra team dùm > vì tên J.4.F là do Lee nghĩ ra và đặt ra mong anh em làm đúng và đủ theo yêu cầu !
J.4.F || LeeMinSoo***
J.4.F || LeeMinSoo***
Moderators
Moderators

Bài gửi  elnish Sat Aug 23, 2008 6:49 am

Topic dc lập ra để những người đã và đang hack vào comment chứ ko phải nói lung tung cho qua chuyện .

Thêm 1 điều nữa , số người dùng hack trong team ngoài mem ra , hàng ngũ leader cũng ko ngoại lệ .

1 điều cuối , đọc và suy nghĩ về bản thân , Elnish ko nói toàn clan cho nên những ai thực sự ko dùng hack thì phiền lòng đừng comment trong topic này .
elnish
elnish

Bài gửi  J.4.F || SuperRedBear Sat Aug 23, 2008 7:03 am

Đây thật sự là lời cảnh tỉnh cho toàn team mình.Từ xưa đến giờ, mỗi khi có ai nói team mình WH, aimbot... thì em chỉ nói rằng "Ai nói J4F hack là gà!!!", thế nhưng bây giờ đọc bài viết này của anh El, em cảm giác như bị shock Mad Mad Mad .Không shock làm sao đuợc khi những đồng đội của mình lại làm cái việc mà ai cũng luôn luôn chỉ trích.Rồi thì mọi người trong giới CSVN sẽ nghĩ về J4F làm sao đây? Có ai còn muốn match hay thậm chí là giao lưu với team mình nữa hay không ? Bởi vậy xin những ai làm cái việc này thì hãy dừng ngay lại, anh em sẽ không giận hay phân biệt gì hết, phải không anh Lee, anh El.Còn nếu vẫn muốn tiếp tục sử dụng WH, aimbot thì xin "các anh" hãy tránh xa khỏi cái gọi là J4F - Just For Fun - này.Liệu các anh có hiểu được cái tên này không ???

J.4.F || SuperRedBear
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Bài gửi  Chym so*` cu' Sat Aug 23, 2008 10:46 am

Nếu ngày mai (Chủ Nhật ngày 24/08/2008) El nhận được offline này thì gọi điện thoại theo số 0973604022. Thân. chym so*` cu' !
Chym so*` cu'
Chym so*` cu'
Moderators
Moderators

Bài gửi  J.4.F || HollowKnight Fri Aug 29, 2008 9:42 am

- Thật tình, em đi sv nào thì cũng có từ 1 - 2 thằng chửi : "J.4.F gà, toàn hack". = = bùn lắm, nhưng chẳng lẽ chửi lại tụi nó, dzô ích.
- Không thể kiểm soát dc tất cả member team J.4.F, bởi ai cũng có thể fake nick, tag. cheers
- Thế thì sao có thể chơi đây? = = sao anh elnish ko làm đúng tag của mình là j4f nhỉ Very Happy
- Chơi thì chơi cho dzui, thằng nào chửi mình thì mình nhè nó ra mà giết Twisted Evil , nhưng chớ có cái máu ăn thua, thua gòi chửi thì kinh lắm. Chym nó là ok lắm gòi Laughing .
- Thích nữa thì hãy chứng tỏ ta "quân tử có cương có nhu", tụi nó chửi thì mình chớ có bắn hết sức, tụi nó nhè ra chửi típ thì khốn.
- Tập nhịn: NGU, DM, HACK, WH, AIM. Giết nó xong, giả bộ chết, chửi thẳng nó, " Mài láo à" rùi cười hòa, ít nhất thì chả có ai mún gây lộn Very Happy.
- J.4.F thì nên J.4.F thui ^_^
-----------------------------------------------------------------------------------
Khẩu galil mun năm
J.4.F || HollowKnight
J.4.F || HollowKnight
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Bài gửi  J.4.F || WinDWizard Fri Aug 29, 2008 6:48 pm

Trước Khi post bài này , em muốn xin lỗi anh El trước
Kế đến là xin lỗi anh Lee

Là 1 member từ những lúc đầu , càng về sau , em thấy việc nhận member thiệt là quá dễ dãi , ý em là , trình độ bắn ít ra cũng thuộc dạng tạm , chứ anh đừng có nhận nhiều wá , vừa rối vừa làm mất uy tín team mà các anh xây dựng lâu nay [ đặc biệt , J4F là phải biết bắn awp clown ]

Còn về vấn đề hack , em thấy anh el có viết 1 câu là hàng ngũ leader cũng có , nếu 1 trong những leader lỡ "đã" làm (chắc cũng ko xài nữa đâu), bi giờ nói ra ,chắc chắn anh em sẽ bỏ qua , và là 1 tấm gương rất tốt cho những ng còn lại chia sẻ

Dù rằng em là 1 inactive member nhưng đó là ý kiến của em , cảm ơn mọi ng đã đọc Very Happy
Thân , WinDWizard

J.4.F || WinDWizard
Cấp bậc 2
Cấp bậc 2

Bài gửi  J.4.F || troy92 Tue Sep 02, 2008 2:40 am

hack aim bot la gi the anh em ^^. minh ban cu nghe hoai ma ko bit la gi Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
J.4.F || troy92
J.4.F || troy92

http://kyniem.easyvn.com/troy92/trangchu/trangchu.php?username=t

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics