Team J.4.F-gaming
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vậy là ngày ấy cũng đến...!

J.4.F || Darklord
.:[B]eo':.
J.4.F || LeeMinSoo***
7 posters

Go down

Vậy là ngày ấy cũng đến...! Empty Vậy là ngày ấy cũng đến...!

Bài gửi  J.4.F || LeeMinSoo*** Fri Aug 29, 2008 7:46 am

Từ khi Lee bắt đầu đặt tay vào viết lên tag J.4.F thì chưa 1 ngày nào Lee ko ngừng cố gắn học hỏi để team ngày 1 lớn mạnh...Trong thời gian qua, thật sự chưa 1 lần nào được cùng anh em onlan hay offline nhiều, nhưng với lee đó là 1 kĩ niệm vui có buồn có giận nhau cũng có. Nhưng rồi cũng qua, vì lee xem tất cả là anh em là một nhà ! Lee ít bạn bè, Lee ko có anh em ! Lee xem J.4.F là ngôi nhà thứ 2 !!! Lee thương nhất thằng k' dark gấu đỏ và mới đây là thằng nhóc Light !!! Gắn bó với sv CS_VN của anh Ryu từ những ngày đầu từ 1 con gà awp ko bít vẫy ko bít gì gọi là awp ! tapping ak m4 hay spray ! Chập chững chơi lai, bỡ ngỡ vì tay run khi đối diện với kẻ thù hay bị móc lớp...móc nách...cover teammate chưa tốt rất nhiều khuyết điểm hơn là ưu điểm...vào sv CS_VN lúc bấy giờ thì k' là trùm awp ! Cứ như thế ngày đêm tập luyện rồi cũng có được kết quả như mong muốn...! Có những lúc buồn buồn lắm chỉ có 1 mình với cái máy tính...qua từng sv qua từng map, lang thang cùng khẩu súng...lạc vào thế giới chỉ có sự kiên trì cố gắn. "Một niềm đam mê thật sự", ăn cũng phải có CS, ngủ cũng CS, làm gì cũng có CS...Có những lúc buồn Sleep ngồi tâm sự với k' với dark...lại nhận ra rằng 2 đứa nó thật vô tư, ước gì mình được vô tư như vậy...Cho đến bây giờ lee ko tin là đã có những người bạn rất tốt rất chân thành, cả anh Cú nữa những người bạn trong team dantoc cũng như j4f tất cả đều làbạn Lee, Lee quí tất cả dù những người đã từng ko thích lee...tất cả như một giấc mơ đến một ngày khi nhận ra rằng giấc mơ mình đang có sẽ tan biến, ko thể theo được mãi...Niềm say mê CS, dù biết đến một lúc nào đó cũng phải nói lời chia tay ! Team...một định nghĩa quá xa vời khi còn là một chú gà con lon ton trong CS_VN ! Đến một ngày akite đề nghị nên có 1 team về CS_VN trong server chứ lee nhỉ ? Thế rồi chuyện gì đến nó đến...và đến bây giờ J.4.F đã khẳng định được vị thế ở đấu trường onnet và tiến xa hơn là năm sau Lee còn dự tính cả WCG...Không cần giải, không cần biết ai nói team gà hay pro...chỉ cần anh em có chỗ để học tập kinh nghiệm ở các giải ko chuyên cũng như giải pro như WCG ! có thể WCG là một giấc mơ xa vời quá cao ko với được so với team mình...Nhưng Lee đã lầm, không có gì là không thể..Pro cũng cần có thời gian để rèn luyện nên 1 tay bắn khũng ! Lee tin rằng có niềm tin thì team mình sẽ làm được.
Elnish, Phoenix [awpwOw~= chymsẽ Smile) ], Páo...k', dark, shinichi, akite...còn nhiều nữa, những người từng sát cánh bên Lee trong từng trận match ! cả thằng Kan lòi nữa Smile) mới bít nó đây thôi mà cứ như là lâu năm lắm rồi ! vào sv thì cứ cười thôi ko bắn được...vui thiệt đó...Mong rằng những trụ cột team sẽ...cảm ơn tất cả anh em đã gắn bó với Lee trong time qua ! Với những anh em J.4.F || Team ! Nemo,Quintin, Béo mập đít to vô đối( mới bít nó thôi mà cũng như anh em rùi), Kan lòi...còn nhìu nhìu nữa...iu tất cả anh em J.4.F lol! lol! lol!
>>> Sống làm người J.4.F - Chết làm ma J.4.F <<<

Cất bước ra đi lòng vươn vấn,
Gánh nặng trên vai một chữ sầu.
Ra đi một mình ai tiễn bước,
Nhìn lại quanh ta chỉ còn ta với ta !
Vậy là sự uỷ thác của Lee về team cho El ko thành, El sắp phải qua team khác train rồi...ra đi vậy Lee vẫn thấy buồn lắm...lại ko có server cho anh em chơi ! Ra đi lòng vươn vấn. Team mình rồi sẽ ra sao đây, khi không có Lee anh em vẫn đoàn kết nhé, như cái lúc ban đầu cùng nhau sát cánh đó...! Hy vọng team mình vẫn hoạt động trong time LEe ko online ! mong rằng mọi đêìu tốt lành sẽ đến với anh em ! Mong rằng J.4.F ko tan ra tan rã....cã tâm huyết và niềm tin lee đặt vào cả J.4.F...!

Được sửa bởi J.4.F || LeeMinSoo*** ngày Mon Mar 14, 2011 11:30 am; sửa lần 2.
J.4.F || LeeMinSoo***
J.4.F || LeeMinSoo***
Moderators
Moderators

Vậy là ngày ấy cũng đến...! Empty Re: Vậy là ngày ấy cũng đến...!

Bài gửi  .:[B]eo':. Thu Sep 04, 2008 7:32 pm

sax Tao la Béo nha mày.Còn nữa đít kô to lắm đâu Laughing Laughing Laughing .uhmmm...nói sao nhỉ.Team J.4.F mình thì Béo đã bít từ hồi còn bên server anh Ryu rồi.Hum trước thì bắn với ly~ Lee no kêu vô team kô.Thấy tên team mình là J.4.F lúc đầu tưởng sẽ có chút lạ lẫm nhưng nói thật là anh em trong team ta thực sự rất vui.Bắn với anh em trong server vừa bắn vừa "cãi lộn" như những người bạn đã wen từ lâu thật thoải mái mang lại cho Béo những trận cười đau bụng(nhất là chửi nhau với ly~ Lee loi`).Hi vọng anh em trong team sẽ nêu cao tinh thần J.4.F dể kô phu tấm lòng con Lee.Nói thật là bắn thiếu nó trong server cũng mất vui ( thiếu người để chưỉ) lol! lol! lol! .pypypy Lee hi vọng sẽ sớm way lại

Bài gửi  J.4.F || Darklord Tue Oct 07, 2008 8:31 am

anh đừng pùn, nếu j4f có ra sao, nếu anh có ra đi thì j4f vẫn sẽ bền vững chờ đến khi anh trở lại, ko bao giờ tan rã đâu. Chí ít cho đến khi ko còn 1 member nào nữa thì em và vợ em pé k' Laughing sẽ luôn để tag J.4.F ||, hehe, anh cố gắng làm tốt nghĩa vụ đi rồi về với team, hết thời hạn mà anh hok bắn nữa là em thẻo anh bao đẹp luôn đấy =.=".
Nhân tiện em cũng xin nói câu cuối :.......
Everybody, plz look at my signature lol! lol! lol! [b]

J.4.F || Darklord
Webmaster
Webmaster

Bài gửi  J.4.F || Double Sat Oct 11, 2008 1:41 am

Coi vậy chứ anh Lee nghĩ bắn lâu đấy........
J.4.F || Double
J.4.F || Double
Webmaster
Webmaster

Bài gửi  Zz_Evil_Genius_Zz Sat Oct 11, 2008 2:16 am

Anh Lee nghỉ rồi sao em thấy team hết vui rồi Mad
Nên giờ em cũng chả còn bắn nhiều nữa No
Em thấy team ko còn vui = trước nữa.

Mong anh sớm way lại chơi Very Happy
Zz_Evil_Genius_Zz
Zz_Evil_Genius_Zz

Bài gửi  J.4.F || [F]ire [D]ragon Sat Oct 11, 2008 5:40 am

cả ngày nay anh Lee lên chơi mà!!!
Nói gì mà kì lạ
J.4.F || [F]ire [D]ragon
J.4.F || [F]ire [D]ragon

Bài gửi  J.4.F || GoKu*** Wed Jun 10, 2009 5:03 am

Anh Lee chơi kì quá lòng ko mún team tan rã mà cứ nói đến ngày tan rã hoài. Cứ tin nó sẽ ko tan rã thì nó sẽ ko tan rã. Mà anh chớ lo team ko vui = trước thì vẫn còn mem mà. Just for fun là phải fun => dù nó bắn kém nhưng vẫn fun. Em sẽ mãi mãi để tag J.4.F || đến khi em thực sự "về hưu" mới truyền lại cho con cháu mai sau Very Happy
J.4.F || GoKu***
J.4.F || GoKu***

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content